Ɗaya daga cikin mahimman fasalulluka na tashoshin mu na kulle-kulle shine ƙirar aikinsu da yawa.Kowane ƙugiya a tashar caji ba zai iya ɗaukar ɗaya ba, amma makullai biyu ko maɗaukaki, yana ba da matsakaicin tsaro da dacewa.Wannan fasalin na musamman yana bawa masu amfani da yawa damar kulle na'urori a lokaci guda, adana lokaci da kuma sa tsarin kulle ya fi dacewa.
Tsaro yana da mahimmanci idan ana batun sarrafa kullewa kuma an tsara tashoshin mu na kulle don biyan wannan bukata.Yana ba da damar sarrafa maƙalli mai inganci, haɓaka amintaccen yanayin kullewa mai sarrafawa.Tashar tana aiki azaman wurin da aka keɓe don na'urori masu kulle, yana bawa ma'aikata izini damar samun damar kayan aikin da ake buƙata cikin sauƙi don keɓanta na'urar.
Sassauci wani muhimmin al'amari ne na tashoshin kulle-kullen mu.Za a iya keɓance bangarori masu banƙyama akan wuraren aiki zuwa ainihin buƙatun ku.Wannan yana ba da damar gano sauƙin ganewa da tsara na'urorin kullewa, ƙara haɓaka ingantaccen tsarin kullewa.
Samfurin samfur | Bayani |
BJM34 | girman:480mm(W) x500mm(H) x90mm(T) |
BJM35 | girman: 580mm (W) x430mm (H) x90mm (T) |
Saukewa: BJM35-1 | Girman: 580mm (W) x680mm (H) x90mm (T) |
Lura: Makullai da alamun suna buƙatar siyan su daban