Ɗaya daga cikin fitattun abubuwan da tashar kullewa ke da shi shine iya sarrafa ta.Tashar za ta iya rataya makulli 2 ko 2 haps daga kowane ƙugiya, yana ba da damar yin amfani da kulli mai inganci, yana mai da shi kayan aiki mai kyau don kulawa, gyare-gyare da sauran ayyukan kullewa.Ƙarfin da za a iya ɗaukar ƙulle masu yawa yana ba da sauƙi da sassauci, ƙyale ma'aikata da yawa suyi aiki a kan takamaiman kayan aiki ko wurare yayin samar da kulawa da alhakin daban.
Baya ga aiki, tashar kulle kuma tana ba da tsarin sarrafa kullewa na musamman.Ta hanyar samar da wurin da aka keɓe don rufewa, tashar tana taimaka wa ƙungiyoyi su sami cikakkiyar ra'ayi game da ayyukan rufewar su.Wannan yana ba da damar ingantacciyar daidaituwa, ingantattun matakan tsaro da ingantattun hanyoyin kullewa.
Keɓancewa muhimmin al'amari ne na tashar kullewar mu.Za'a iya keɓanta bangarorin da ba su da kyau zuwa takamaiman buƙatun ƙungiyar ku, yana ba da damar tantancewa da sauƙin ganewa.Ta hanyar nuna tambarin kamfani ko umarni na musamman, ma'aikata za su iya gano wurin kulle da ya dace da sauri, tare da tabbatar da amsa mai sauri da inganci ga kowane yanayi na kullewa.
Samfurin samfur | Bayani |
BJM31 | girman: 360mm (W) x380mm(H) x90mm(T) |
BJM32 | girman: 560mm (W) x380mm(H) x90mm(T) |
Saukewa: BJM32-1 | girman: 560mm (W) x460mm(H) x90mm(T) |
BJM33 | girman:450mm(W) x600mm(H) x90mm(T) |
Lura: Makullai da alamun alamun da za a siya daban